หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ดูกันจะๆ คุณค่าของไอติม 40 บาท  (อ่าน 82364 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 09:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด
 

ไม่รู้เป็นอย่างที่ว่าไหมอะ q*078q*078



ที่มา http://www.facebook.com/photo.php?fbid=264664126975772&set=a.264354777006707.54057.264353767006808&type=1&theater

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 10:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

แล้วไม้ล่ะ น่าจะมีมูลค่าบ้าง q*062

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 10:47 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ผมว่าไอติมก็อร่อยดีนะ แต่แพงไปหน่อยนึง

... ก็คงเหมือนกาแฟสตาร์ บ. แหละ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ohlalah
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 10:50 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*062q*062เออเนอะ เข้าใจคิด เด็ดๆๆ
q*071

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
มักง่าย
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:11 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*062q*094 โรคอ้วน เจอค่าหมอรพ.อีกเท่าไหร

อีกเรื่อง ค่าหลอดไฟท้ายมอไชค์ เท่าไหรซื้อติดไม่ได้ แต่ตายได้หลายชีวิต

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อร่อยดี
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:11 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ก้ออร่อยดีนะคะ ซื้อที่รถไอติม ซื้อ 3 อัน ร้อยคะ :)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
191
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ก็ซื้อกินอยู่ดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:18 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*070 ของเค้าดีจริงส่วนประกอบคัดพิเศษ กัดทีช๊อคโกแล๊ตเต็มคำ มันก็ต้องแพงซิฮะ อยากกินของดีแต่ถูก ไปกินของจีนเลยเพ่ เหมือนเด๊ะ ถูกด้วย (ทำเองไม่ได้ก็ซื้อเค้าเฮอะ..คิดมากแท้เหลา)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:38 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

คนรวยกินไอศครีมคนจนดูดหวานเย็นอะนะ q*070

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ฟหกฟหกฟหก
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:39 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

มีส่วนผสมของ

เวย์โปรตีนด้วยนะจะบอกให้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ถือเป็นสินค้าฟุ่ยเฟือย กินตามกำลังทรัพย์

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ฉลาดรับทาน
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อ่านส่วนประกอบด้านหลังดิครับ จะเห็นว่าไม่มีสารอาหารอะไรเลย มีแต่สารปรุงแต่ง มีแต่สารเป็นอันตรายต่อร่างกายด้วยซ้ำ..

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ใช่
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 11:56 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ชอบใจตรง อร่อย5 บาท q*062q*062 งั้นๆ ธรรมดามากกกๆ ลองกินตามเทรน แค่นั้น.. เสียดายเงิน 55555 กินแค่พอรุ้ เอาไว้คุย5555

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
uno
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 12:05 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*078 มันไม่ใช่อาหารหลัก แค่กินให้รู้ ให้หายอยากเท่าั้นั้น อย่าคิดมาก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
แมวเซา
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 12:32 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

มันก็อร่อยนะ นานๆกินที อย่า คิดไรมากครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เจ๋ง
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ผมว่าไอศครีมกระทิสดของคนไทยเราทำ อร่อยกว่าเป็นไหน ๆ ยิ่งกระทิสดมีเนื้อมะพร้าวอ่อนอยู่ด้วย โห ต่อให้เอาไอติมที่ว่าอร่อยที่สุดในโลกมาแลกก็ไม่ยอม ที่คัญถูกกว่าและช่วยส่งเสริมคนไทยให้มีรายได้ด้วย ใครจะว่าเชยก็ไม่สนใจ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
7894
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:05 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 
ชอบโคนละ 9 บาท q*073
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:13 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อร่อยครับ .. แค่มันเป็นไอติมแท่ง q*073

อย่างสเวนเซ่น ราคาถ้วยละตั้งแต่ 49 - 109 บาทก็มีครับ
แบบว่ากินคนเดียวเหมือนกัน .. (แต่มันเป็นถ้วย)

จริงๆแล้วมันก็ได้เยอะอยู่นะ คุณอัน 40 บาทเนี่ย q*073
แค่มันเป็นแท่งแล้วก็ไม่มีเครื่องเอง ..

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:14 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อืม!!! มีเงินก็ซื้อกิน ไม่มีก็ไม่เป็นไร ไม่ได้สำคัญต่อชีวิตประจำวันเท่าไร q*026

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
กินตามกระแสเงิน
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:22 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ท็อปเท็น 13 บาท อร่อยกว่าอีก 55555+

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เด็กดอย001
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:23 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*062
เบียร์กระป๋อง 45 ไม่บนสักคำ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ผมว่าไอศครีมกระทิสดของคนไทยเราทำ อร่อยกว่าเป็นไหน ๆ ยิ่งกระทิสดมีเนื้อมะพร้าวอ่อนอยู่ด้วย โห ต่อให้เอาไอติมที่ว่าอร่อยที่สุดในโลกมาแลกก็ไม่ยอม ที่คัญถูกกว่าและช่วยส่งเสริมคนไทยให้มีรายได้ด้วย ใครจะว่าเชยก็ไม่สนใจ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
จริงครับ ที่นครปฐมตรงซอย6 มีขายราคาถ้วยล่ะ10บาทเท่านั้น เคยพาสาวๆ4-5คนไปกินซเวนเซ่น แล้วมากินต่อเจ้า10บาทนี้แล้วถามเด็ก ว่า อันไหนอร่อยกว่า ทั้งหมดตอบว่า เจ้า10บาทนี้อร่อยกว่าเยอะ แต่...ไม่มีเก้าอี้ให้นั่งกินนะครับ ซื้อใส่ถ้วยรึใส่ขนมปังถือไปกิน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
มั่ว คิดมาก
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:39 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*075

แพงก็อย่าซื้อกิน ไม่ใช่อาหารหลัก แค่ของหวานบำบัดความอยากแค่นั้นนิ ของเขาอร่อยดีออก ไม่เหมือนช็อคโกเลตอัน 5 บาท รสขม อันนี้อร่อยดีทีเดียว สรุป อร่อยดี เหมาะสมกับราคาแล้ว (ถึงจะจนแต่เริ่มชินกับของแพง)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
หุหุหุ
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:41 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

กินข้าวมื้อละ 30-35-40 บ่นแพง แดร๊กไอติม 40 เฉยๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
กล้วยตาก
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

กินแค่ครั้งเดียวค่ะ พออ่านแคลอรี่ที่ซองโอ้โห260แคลอรี่ไม่ไหวมั้ง...

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
โบนัส
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 13:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เราว่าที่ราคาแพงเพราะงบโฆษณาแยะอ่า! ทั้งเวอร์ชั่นไทย และเมืองนอก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ดีดี
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 14:20 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ก็มันอร่อยจริงๆอ่ะ!!

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
รสชาติเหมือนๆกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 14:27 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไอติมรสชาติก็เหมือนๆกัน ไม่ต่างเท่าไหร่ แท่ง40บาทกินได้คนเดียว เพิ่ม25บ. ได้ไอติมเป็นกล่องของวอลล์ กินได้ทั้งครอบครัว q*073

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อร่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 14:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เคยซื้อกินแล้ว กินวันละ1คำ แล้วแช่เย็นต่อ กว่าจะกินหมดเป็นอาทิตย์เลยครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 14:38 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ยังไม่เคยลองเลยอ่ะ ไม่ใช่ขาประจำไอศกรีมซักเท่าไหร่
ว่าแล้วก็นึกไม่ออกว่าทานไอศกรีมครั้งล่าสุดเมื่อไหร่ q*031

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
สุวภัทร
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 15:27 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อยากกินอ่ะแพง q*039

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นินๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 15:32 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 
เคยซื้อกินแล้ว กินวันละ1คำ แล้วแช่เย็นต่อ กว่าจะกินหมดเป็นอาทิตย์เลยครับ
อย่ามาโม้เลย ยังไงก็ไม่เชื่อเด็ดขาด
ของเค้าอร่อยขนาดนี้กินทีเดียวหมดอยู่แล้วแหละ q*075
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 15:53 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

คิดกันโน้น นาน ๆ กินที ใครหล่ะจะบ้ากินทุกวัน ยอมเค้าเหอะ 40 บาท
ก็อร่อยดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ดงดก
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 16:20 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

แพง โฆษณาใหญ่เวอร์ ตัวจริงแค่นี้เอง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
วอลล์บางใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 16:22 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ทานMagnumที่ร้านวอลล์บางใหญ่ ใช้เป็นส่วนลด 5% ค่าอาหารและเครื่องดื่มครับ...ว่างๆแวะมาทานกันบ้างนะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
หร่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 16:29 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เคลือบอย่างดี ก็เลยแพงอ่ะ ถ้าชุปแป้งโกกิ ก็อวดใครไม่ได้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Dagdee
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 16:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ถ้าไม่กินเงิน 40 บาทก็ยังอยู่ในกระเป๋าเรานะ q*071

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 16:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไอติม 45 บาท บ่นแพง......

กาแฟนอก แก้วนึงกี่ตังค์ นั่งกันตรึม ไม่เห็นบ่นว่าแพง !!
กาแฟ office มีทานฟรีๆ ......ไม่ทานฮะ
ต้องออกไปนั่งข้างนอก ...แก้วละ ร้อย สองร้อย นั่งจิบละเมียดๆ แล้วกลับเข้า office เอาหัวตากแอร์เหมือนเดิม....

เอ่อ..... แพงจังเนอะ ไอติมด้ามเนี๊ยะ...
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ไม่อวดนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 17:08 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไม่ได้เป็นกันหมดนะ เค้าก็มีกลุ่มเป้าหมายเค้า ทีกาแฟเย็นปั่น ใส่เยลลี่แก้ว120-145.- ไม่เห็นประนามกันเลยอะ

เราจ่าย40กินในบ้าน ซื้อยามดึก ไม่มีใครเห็น อร่อย สะใจ ให้รางวัลตัวเองกระแทกไขมัน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ถถถถ
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 17:37 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เราว่าคนคิดภาพนี้ต้องมีปมอะไรซักอย่างกับไอติมแท่ง40บาท เราเชื่อว่ายังมีอีกหลายๆคนที่ซื้อมาเพราะต้องการเอามาลองชิม ต้องการซื้อมากินเพื่อผ่อนคลายจากความร้อน คนโง่เท่านั้นแหละที่ยอมควักตังค์เพื่อซื้อไอติมมาอวด .... ต้องการสื่ออะไรกับภาพนี้เรางง q*069q*032

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อร่อยแค่4บาท
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 18:22 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เคยกินแล้ว4บาทเอง มีเพื่อน10คน ออกคนละ4บาท ซื้อมา1แท่งผลัดกันกินคนละ1คำ อร่อยมากมาก ย้ำแค่4บาทเอง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Phu
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 18:27 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ตอนเด็กอยู่กับอาม่า รถไอติมวอลล์มา วิ่งไปขอเงินอาม่ามาซื้อ อาม่าให้มาครั้งละ 2-5 บาท พอซื้อแค่ โซโลแท่ง 2 บาท หรือยักษ์คู่ แต่ในกลุ่มเพื่อนหลายคนที่มีฐานะดี จะซื้อ ซุป'คอรน์เน็ตโต้ ไอเราก็ได้แต่อิจฉา
เพราะโตมาทำงานพิเศษหาเงินซื้อ ซุป'คอรน์เน็ตโต้ กินเองได้...ก็อร่อยนะ แต่คุณค่าทางจิตใจมันไม่เท่ากับตอนเด็ก ที่นานๆทีจะได้กิน สุกี้ เคเอฟซี แมค ที่กินตอนเด็กรู้สึกอร่อยมาก
แต่ตอนนี้ อายุ 28 ทำงานหาเงินได้เดือนสองหมื่นกว่าๆ นานๆอยากกินของหรูก็พอจะมีปัญญากิน แต่ที่ต่างกันคือเมื่อก่อนวิ่งไปขอเงินอาม่าซื้อ แต่ตอนนี้ถึงจะมีเงิน แต่ก็ไม่มีโอกาสซื้อของดีๆให้อาม่ากิน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
siv
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 19:41 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

มันจะอะไรกันนักหนา พวกคุณแ_ก เซเว่นเซ่นหมดมากกว่านี้อีกทำบ่น

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
รอเก็บตังค์ก่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 19:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เด่วจะเก็บเงินซื้อกิน คงซัก เดือนนึงง่ะ แปปเดียวรอก่อนนะ ^^

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
B19
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 12 ก.ค. 12, 19:59 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อยากให้ถูกลงกว่า 40 บาท ซื้อยกกล่องซิครับ เหลือ
ต้นทุนแท่งละ 30 บาท

เอาน๊าาา...อย่าคิดมาก เอาไปใช้ฟุ่มเฟื่อยกว่านี้ ท่านยังยอมเลย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

 
ตอบ

ชื่อ:
 
แชร์ไป Facebook ด้วย
กระทู้:
ไอค่อนข้อความ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

 
 

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
 
:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
         
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม